กรุณาเลือก แสดงผลรูปแบบอุปกรณ์พกพา | แสดงผลรูปแบบคอมพิวเตอร์
จันทร์ - ศุกร์ : 09:00น. - 17:30น.
ขึ้นไป
แนะนำแพ็คเกจเสริมความงาม ดูกระทู้เพิ่มเติม
ไดอารี่เด่น อ่านเพิ่มเติม

[เสริมจมูก] และแล้วเราก็เจอกัน คลินิกเสริมจมูกแบบรองปลายด้วยเนื้อเยื่อก้นกบ

[คัดลอกลิงก์]
ไม่ระบุชื่อ  โพสต์ 13-9-2022 20:02:09 |โหมดอ่าน สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
มันเริ่ดมากค่ะซิสที่ทำอะไรได้ดั่งใจซักที หลังจากที่ตามหาคลินิกศัลยกรรมที่ถูกใจมาสักพักใหญ่ เพราะว่าโจทย์หลักก็คืออยากทำจมูกแบบรองปลายด้วยเนื้อเยื่อก้นกบ ถามว่าหายากหรอคลินิกที่มีเทคนิคนี้ ก็ไม่ยากเท่าไหร่ แต่..ยังมีทั้งเรื่องราคา + การให้คำปรึกษาจากคลินิกอีกใช่มั้ยล่ะคะ ที่จะต้องเอามาตัดสินใจร่วมด้วย สุดท้ายท้ายสุดเราก็ตัดสินใจเลือก Amed Clinic สาขาพระราม 9 นาจา

ไปจ้าแม่ รีวิ๊วววความปังให้ได้ดูกัน เสริมจมูกครั้งแรก + รองปลายด้วยเนื้อเยื่อก้นกบ : ปัญหาหลักๆ คือดั้งน้อย แทบไม่มีสันจมูกเลยค่ะ พอถ่ายรูปด้านข้างจะเห็นจมูกเว้าลงไปเลย ทำให้หน้าดูไม่มีมิติ
โหมดขั้นสูง
B Color Image Link Quote Code Smilies อัปโหลด

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อเจ้าหน้าที่

099-424-2653

จันทร์ - ศุกร์ : 09:00น. - 17:30น.
  • เจ้าหน้าที่ดูแลเว็บไซต์

• Line@