กรุณาเลือก แสดงผลรูปแบบอุปกรณ์พกพา | แสดงผลรูปแบบคอมพิวเตอร์
จันทร์ - ศุกร์ : 09:00น. - 17:30น.
ขึ้นไป
แนะนำแพ็คเกจเสริมความงาม ดูกระทู้เพิ่มเติม
ไดอารี่เด่น อ่านเพิ่มเติม

[เสริมจมูก] ปลื้มปริ่มมากกับจมูกใหม่ที่คุณหมอตุ๊กให้มา By Dmor Clinic

[คัดลอกลิงก์]
administer ดูโพสต์ทั้งหมด โพสต์ 21-8-2022 23:19:32 |โหมดอ่าน สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
หน้าเดิมเป็นคนน่ารักอยู่แล้ว (อันนี้คนอื่นบอก)5555 แต่สำหรับตัวเองคิดว่า...จมูกแหมบไม่มีมิติ หน้าไม่ค่อยได้รูปเท่าไหร่ เลยอยากทำจมูกค่ะ หนูเป็นคนไทยนะคะ เเต่หนูมาเรียนต่อที่ออสเตรีย คนไทยที่นี่ทำจมูกเกือบทุกคนค่ะ มีทั้งสวยและไม่สวย แรกๆหาข้อมูลเยอะมากกกกกก บางวันดูรีวิวจนไม่ได้หลับได้นอน พี่ๆที่ทำก่อนก็แนะนำหลายที่มากจนสับสนไปหมด เลือกหมอไม่ถูกเพราะอีกไม่นานก็จะกลับไทยเเล้ว เพื่อนเลยบอกว่า แถวหน้ามอมีคลีนิค ก็เลยลองค้นหาดูเลยเจอ ดีมอร์ คลินิกและเห็นหน้าตาหมอตุ๊กปุ๊บหนูรู้สึกถูกซะตา ดูรีวิวแล้วยิ่งชอบ เลยแอดไลน์มาถามพี่หญิงเลย ถามปุ๊บจองปั๊บเลย หนูจองตั้งแต่อยู่ออส พอถึงวันมาทำมาที่คลีนิค พี่ๆทุกคนเป็นกันเองมากอ่า ชอบ และเจอคุณหมอตุ๊กและได้พูดคุยยิ่งรู้สึกปลอดภัย ที่เลือกคลีนิคไม่ผิด ทำจมูกออกมาแล้ว ชอบค่ะ ตรงตามที่ต้องการเลย ไม่มีใครดูออกเลยว่าหนูไปทำมา มันเนียนมาก

ถามว่าตอนผ่าตัดเป็นยังไง : ตอนผ่าตัดไม่น่ากลัวเลยค่ะ เพราะพี่ๆผู้ช่วยก็ชวนคุยดี เพลิน ฉีดยาชา คุณหมอก็มือเบามากกกก อยากจะบอก หมอตุ๊กมือเบามากจนเราหลับไปเลย ถ้าใครที่คิดว่าหมอทำแปบเดียว ให้เลิกคิดเลยค่ะ ในห้องผ่าตัดไม่มีนาฬิกา ไม่มีการจับเวลา เราชอบตรงนี้ เพราะเราไม่ชอบที่ทำเร็วๆเพราะเรากลัวหมอจะไม่ใส่ใจ เพราะเราเสียเงินแล้ว เราคิดว่าเราเลือกสิ่งที่ดีที่สุดให้ตัวเอง แล้วเราก่ไม่ผิดหวัง เราทำไป 4-5 ชม. ได้มั้ง นี่ไม่ใช่ตั้งแต่ตอนปรึกษา พูดคุยน่ะ คือตอนที่เข้าห้องผ่าจริง *สรุปวันนั้นเราไปคลีนิคตั้งแต่10โมง ออกจากคลีนิค 16.30น. คร้าาาาา

*แนะนำว่า: แผลที่หมอผ่าตัดเนียนมากๆ หลังหูก็แทบจะดูไม่ออกว่าผ่าตัดมา ยิ่งแผลในจมูกนี่ อยู่ลึกมาก ถ้าแค่ดูหรือส่องยังไม่เห็นเลย อยากได้ความปลอดภัย แผลสวย เรียบเนียน ต้องที่นี้เลยจ้า ไม่ผิดหวังจริงๆเทอ☺

มาดูรูปก่อนเสริมกันนะเออ ^^

รูปปัจจุบันนะคะ

โหมดขั้นสูง
B Color Image Link Quote Code Smilies อัปโหลด

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อเจ้าหน้าที่

099-424-2653

จันทร์ - ศุกร์ : 09:00น. - 17:30น.
  • เจ้าหน้าที่ดูแลเว็บไซต์

• Line@