กรุณาเลือก แสดงผลรูปแบบอุปกรณ์พกพา | แสดงผลรูปแบบคอมพิวเตอร์
จันทร์ - ศุกร์ : 09:00น. - 17:30น.
ขึ้นไป
แนะนำแพ็คเกจเสริมความงาม ดูกระทู้เพิ่มเติม
ไดอารี่เด่น อ่านเพิ่มเติม

รีวิวผ่าตัดโครงหน้าสุดเรียล!!!

[คัดลอกลิงก์]
ไม่ระบุชื่อ  โพสต์ 21-8-2022 21:54:59 |โหมดอ่าน สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
สวัสดีค่ะ วันนี้จะมาเขียนรีวิวถึงการไปศัลยกรรมครั้งใหญ่ในชีวิตของเราเองค่ะ

แต่เดิมเราเป็นคนที่ค่อนข้างผอมแต่หน้าดันใหญ่ค่ะ ถ้าดูจากรูปก็จะเห็นเลย
ตอนไปปรึกษาคุณหมอบอกว่าไม่จำเป็นต้องทำช่วงคาง
แก้ไขแค่ตรงโหนกกับกรามที่มันใหญ่
ไม่เรียบและทำให้หน้าดูแข็งเหมือนผู้ชายอย่างเดียวก็พอ
เราก็เลยตัดสินใจทำแค่ลดโหนกแก้มกับกรามค่ะ
เราชอบแบบธรรมชาติไม่อยากให้หน้าเล็กจนเกินไป
แล้วก็เป็นห่วงเรื่องแก้มห้อยหลังทำด้วย
คุณหมอบอกว่าไม่ใช่ทุกเคสที่จะหน้าหย่อนคล้อยหลังผ่าตัดโครงหน้า
แต่ก็ไม่สามารถบอกได้ 100% ว่าจะไม่เกิด
แต่ก็มีวิธีที่สามารถทำได้เพื่อป้องกันให้เกิดการหย่อนคล้อยน้อยที่สุด
อย่างเช่น การยกกระชับในรูปแบบต่าง ๆ

การเตรียมตัวก่อนผ่าตัดของเราก็ไม่มีอะไรมาก
แค่พยายามรักษาสุขภาพ พักผ่อนให้เพียงพอ
เพื่อให้ร่างกายพร้อมรับการผ่าตัด แค่นั้นเลยค่า
มารอดูผลด้วยกันนะคะ ว่าหลังทำจะออกมาเป็นยังไง
โหมดขั้นสูง
B Color Image Link Quote Code Smilies อัปโหลด

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อเจ้าหน้าที่

099-424-2653

จันทร์ - ศุกร์ : 09:00น. - 17:30น.
  • เจ้าหน้าที่ดูแลเว็บไซต์

• Line@